Devil School
Chào mừng bạn Guest đến với Diễn Đàn 4rum Devil School! Nhưng bạn ơi, làm khách viếng thăm sẽ rất thiệt thòi vì không nhìn thấy tất cả các Sự kiện của 4rum! Bạn hãy nhanh chóng đăng nhập để biết được các sự kiện hiện giờ của 4rum nhé. Còn nếu bạn chưa có nick thì sao không mau đăng kí để trở thành New Member đáng yêu của 4rum nào?! ^o^
Devil School
Chào mừng bạn Guest đến với Diễn Đàn 4rum Devil School! Nhưng bạn ơi, làm khách viếng thăm sẽ rất thiệt thòi vì không nhìn thấy tất cả các Sự kiện của 4rum! Bạn hãy nhanh chóng đăng nhập để biết được các sự kiện hiện giờ của 4rum nhé. Còn nếu bạn chưa có nick thì sao không mau đăng kí để trở thành New Member đáng yêu của 4rum nào?! ^o^
Devil School
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường học ác quỷ - trường học dành cho những học sinh ưa thích phiêu lưu và bí ẩn

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tớ muốn các bạn về với chúng tớ!

Go down 
Tác giảThông điệp
[P]rincess [A]ngel
Hiệu Trưởng
Hiệu Trưởng
[P]rincess [A]ngel

Đến từ Đến từ : Nơi dành riêng cho những Linh hồn cô độc

Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ muốn các bạn về với chúng tớ!   Tớ muốn các bạn về với chúng tớ! Icon_minitimeWed Aug 01, 2012 5:59 pm

Xin chào các bạn! Tớ là mem mới, rất hân hạnh đc làm quen!^.^

Đầu tiên, cho phép tớ gửi lời hỏi thăm đến tất cả các bạn.

Thứ hai, chắc hẳn, ai cũng có second family của riêng mình. Tớ cũng vậy! Second family của tớ chính là CCS viết tắt của Sakura Card Captor. Tớ là một thành viên trong đó. Nếu bạn Khách viếng thăm cũng muốn có một second family như tớ thì sao không mau vào đăng kí để trở thành một VIP Member đáng yêu nào?

4rum CCS là một Diễn đàn mới lập, chưa có gì nhiều. Nhưng nếu bạn Khách viếng thăm tham gia và với sự giúp đỡ của bạn, tớ tin chắc rằng CCS sẽ nhanh chóng trở thành một 4rum lớn mạnh!

Nếu bạn thấy CCS không có gì hay thì đừng chê vội nha! Chúng tớ đang tổ chức rất nhiều Event, Contest để tìm ra một tài năng hoàn hảo như bạn Khách viếng thăm đó!

Và hãy cùng hòa nhịp vào thế giới Game Show với những trò chơi thú vị, bổ ích, Nhà Spam để cùng 8 và kết bạn!

Tất nhiên, CCS sẽ luôn chào đón bạn Khách viếng thăm mọi lúc mọi nơi!

Slogan của 4rum: Yêu các bạn, các bạn sẽ yêu chúng tôi!

Link: [You must be registered and logged in to see this link.]
Logo: [You must be registered and logged in to see this image.]
Hẹn gặp bạn Khách viếng thăm tại CCS nhé!
Chúc bạn một ngày tốt lành!
Thân mến,
Http://angel-ran-city.yourme.net

Tớ muốn các bạn về với chúng tớ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang